ราคา 7156000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 69.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103710.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ ไม่ได้ระบุ | เดอะ ไลท์เฮ้าส์ สาทร-เจริญนคร | The LightHouse Sathorn-Chareonnakorn

วิภาดา
0929974974
2021-04-07 11:36:57.0
เลขที่ประกาศ: 341623
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด The Light House เดอะ ไลท์เฮ้าส์ เจริญนคร เฟอร์ครบ ห้องมุม 69 ตร.ม.

ชั้น 10 ห้องมุม
เฟอร์นิเจอร์ ครบ
เครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า เตาไฟฟ้า ฮูดดูดควัน เครื่องทำน้ำอุ่น
(2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 69 ตร.ม.)

สนใจติดต่อ Viphada (NOK)
Tel.092-997-4974
Line ID: nokhome
Whats App

เป็นคอนโดมิเนียมที่ถูกพัฒนาโดย Rasa Property Development
ตั้งอยู่บน 44 ถนน เจริญนคร แขวง คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพมหานคร 10600
แล้วเสร็จในปี 2009
คอนโดนี้ มีอาคารเดียว จำนวน 30 ชั้น และ รวมทั้งหมด 297 ยูนิต

สิ่งอำนวยความสะดวก
ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ค่าส่วนกลาง ฿35 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿400 ต่อ ตรม.

เดินทางสะดวกเพียง 1.1 กิโลเมตร หรือประมาณ 13 นาที เดินจาก กรุงธนบุรี ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.5 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

เสนาเฟส ห่างจากคอนโด 430 เมตร (เดิน 6 นาที)
เสนาเฟส – 430 เมตร (เดิน 6 นาที)
ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ – 590 เมตร (เดิน 7 นาที)
ศุภาคารช็อปปิ้งเซ็นเตอร์ – 590 เมตร (เดิน 7 นาที)
ศูนย์การค้าท่าเรือคลองสานพลาซ่า – 900 เมตร (ขับรถ 3 นาที)
Family Mart ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 1 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ เดอะ ไลท์เฮ้าส์ รวมถึง: